หมวดหมู่สินค้า
ติดต่อเรา

ByTune Electronics Co., Ltd

โรงงานผลิต:

เพิ่ม: อาคาร A5, 3055 ซงไป่ RD, Gongming Street กวงเขต ZhenZhen, 518100 จีน

โทรศัพท์: 0755-27765981

โทรสาร: 0755-8529 6631

วิศวกรรม:support@btslipring.com

 

สำนักงานขาย:

โทรศัพท์: + 86-755-2964 2158

โทรสาร: + 86-755-2350 3855

มือถือ: 189 2742 5032

เพิ่ม: ชั้น 6 อาคาร รุ่นใหม่ C พาร์ค เขต 28 ชา เซินเจิ้น จีน 518125

ขาย:sales@btslipring.com

Facebook: slipring1@hotmail.com

ทวิตเตอร์: btslipring

Skype:btslipring

 

สำนักงานสหรัฐอเมริกา:

usoffice@btslipring.com

แอตแลนตาสหรัฐอเมริกา

เอ็ดมอนตันแคนาดา

เดี่ยวแบบสี่ช่องสัญญาณไฟเบอร์ออปติกโรตารี่ร่วม

เดี่ยวแบบสี่ช่องสัญญาณไฟเบอร์ออปติกโรตารี่ร่วม

รุ่นหมายเลข: BTFO-04-02 FORJ 4 ช่องสัญญาณ ด้วยเส้นใยผสม (2 SM และ 2 MM) 50/125um GI กับแจ็คเก็ต 3 มม.และเส้นใยชนิด: SMF28 ความยาวเส้นใย: 1mWavelength:1310 / 1550nm SM 1310/850nm มม. ประเภทหัวต่อ: เซนต์ สูญหายแทรก: < 5 dB เปลี่ยนแปลง IL: +/-1dB ความคงทน: <-50 dB ความเร็ว: 200 rpm การสั่นสะเทือน: MIL-STD-167-1A ผลกระทบช่าง: ระดับ MIL-STD - 810G IP: IP 65 (IP68Optional)

รายละเอียดสินค้า

เดี่ยวแบบสี่ช่องสัญญาณไฟเบอร์ออปติกโรตารี่ร่วม
หมายเลขรุ่น: BTFO-04-01

ไฟเบอร์ออปติกส่งแหวนเป็นสัญญาณแสงเพื่อสิ่งแหวนลื่นไฟฟ้าเป็นสัญญาณไฟฟ้า วิธีการส่งผ่านสัญญาณข้ามหมุนเฟซ โดยเฉพาะอย่างยิ่งเมื่อส่งผ่านข้อมูลขนาดใหญ่ ไฟเบอร์ออปติกส่งแหวนรักษาข้อดีของไฟเบอร์ intrinsic จบสิ้น ByTune อิเล็กทรอนิกส์ได้ถูกผลิตไฟเบอร์ออปติกส่งแหวนปี 20

คำอธิบาย:FORJ 4 ช่องสัญญาณ ด้วยเส้นใยผสม (2 SM และ 2 MM)
ชนิดเส้นใย:SMF28 และ 50/125um GI กับแจ็คเก็ต 3 มม.
ความยาวเส้นใย:1 เมตร
ความยาวคลื่น:1310/1550nm SM 1310/850nm มม.
ประเภทหัวต่อ: เซนต์
สูญหายแทรก:andlt; 5 dB
เปลี่ยนแปลง IL:+/-1dB
ความคงทน:andlt; -50 dB
ความเร็ว: 200 รอบต่อนาที
การสั่นสะเทือน:MIL-STD-167-1A
ช่างผลกระทบ:MIL-STD - 810 กรัม
เกรด IP:IP 65 (IP68Optional)

สิ่งอำนวยความสะดวกเดี่ยวแบบสี่ช่องสัญญาณไฟเบอร์ออปติกโรตารี่ร่วม
โรตารี •Provides coupling สำหรับการเชื่อมโยงใยมัลติโหมดเดี่ยว
อุปกรณ์แบบสองทิศทาง •Passive
•Can จะรวมกับบันทึกการจัดส่งของเราไฟฟ้า และไฮดรอลิก
มีไดรฟ์ •Alternative coupling และเตรียมการติดตั้ง (ดูโรงงานสำหรับรายละเอียดข้อมูลจำเพาะ)
อินเทอร์เฟซ •Customized เปลี่ยนสายใยง่าย
•Can รวมเข้าออกวงแหวนลื่นอยู่
ตัวเครื่องอะลูมิเนียมหรือ •Aluminum
ออกแบบ •Rugged
กระแทกและการสั่นสะเทือนของเดี่ยวแบบสี่ช่องสัญญาณไฟเบอร์ออปติกโรตารี่ร่วม
•Bytune ไฟเบอร์ออปติกส่งแหวนสนับสนุนกระแทกสูง และสภาพแวดล้อมการสั่นสะเทือน ความต้องการยาวนานมากกว่า 200,000 ชั่วโมงและลิงค์ข้อมูลที่ยาวมากกว่า 100 กิโลเมตรของเส้นใย มีหน่วยที่ได้รับการทดสอบมาตรฐานทางทหารการกระแทกและการสั่นสะเทือน
ตัวเลือกของเดี่ยวแบบสี่ช่องสัญญาณไฟเบอร์ออปติกโรตารี่ร่วม
•Supply และการติดตั้งการเชื่อมต่อเฉพาะลูกค้าและเส้นใย
•ปรับแต่งติดตั้งกำหนดค่า วัสดุและไดรฟ์ข้อต่อที่อยู่อาศัย
•ของเหลวบรรจุและความดันค่าตอบแทนสำหรับการใช้งานใต้น้ำ

ข้อมูลเพิ่มเติม โปรดอย่าลังเลที่จะพนักงาน contactour sales@btslipring.com



การวัดและการทดสอบ:


ทดสอบทดสอบ 3D ตแหน่ง


เสียงไฟฟ้าทดสอบ Projecto

รบกวนทดสอบเชื่อถือได้ติดต่อสอบ



Hot Tags: เดียวรุ่น 4 ช่องสัญญาณไฟเบอร์ออปติกร่วมโรตารี่ ออกแบบ และผลิต โอนน่าเชื่อถือ ทหารมาตรฐาน แข่งราคา คุณภาพรับประกัน ห้องสุพีเรียร์ บริการหลัง คุณภาพสูง
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
Email Us
สอบถาม
ByTune Electronics Co., Ltd